ถามราคาเปลี่ยนคอมฯแอร์รถยนต์เก่าค่ะ

สอบถามผู้รู้ทุกท่านค่ะ คือ รถเก่าที่บ้านใช้มานาน แอร์ไม่เย็น ซ่อมมาหลายช่างแล้วค่ะ ส่วนใหญ่แนะนำให้เปลี่ยนคอมฯแอร์กันไปเลย เลยอยากถามช่าง หรือท่านใดก็ได้ค่ะ ที่เพิ่งไปเปลี่ยนมา ว่าราคาปัจจุบันอยู่ที่เท่าไหร่คะ คือไม่อยากได้แพงเอาแค่ใช้งานได้น่ะค่ะ เพราะรถก็ไม่ค่อยได้ขับ ปกติขึ้นแต่ BTS

และราคา คอมฯนอก(เซียงกง), คอมฯเก่า(คอมฯซ่อม), คอมฯรีบิ้ว, คอมฯใหม่ นี่มันอยู่ที่เท่าไหร่กันบ้างคะ

ปล. รถมาสด้า 626 ค่ะ แต่สภาพดีทุกอย่าง ยกเว้นอย่างเดียวแอร์เจ๊ง ก็ว่าจะซื้อรถใหม่อยู่ แต่ยังไม่สามารถค่ะ และก็ไม่อยากจะเปลืองไปกับคันนี้เยอะ เลยอยากถามหาราคาร้านถูกๆน่ะค่ะ ว่าปัจจุบันราคาอยู่ที่เท่าไหร่ ราคาเปลี่ยนคอมฯแอร์+ค่าแรง ค่ะ

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะคะ
นานาขอบคุณ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่