ลบไฟล์ในโฟลเดอร์ System Volume Information ในไดรฟ์ D ไม่ได้ ช่วยหน่อยครับ

ผมพยายามลบไฟล์โฟลเดอร์ System Volume Information ในไดรฟ์ D ลบเท่าไหร่ก็ลบไม่ออก
ผมเข้าใจว่า โฟลเดอร์ System Volume Information มันลบไม่ได้ เพราะเป็นโฟลเดอร์ที่เก็บไฟล์ค่าต่างๆของ System Restore จึงไม่สามารถลบโฟลเดอร์นี้ได้

ปัญหามันอยู่ที่ว่าไฟล์ข้อมูลในเครื่องผม ไม่รู้มันเข้าไปอยู่ในนั้นได้ยังไง ซึ่งมีขนาด 8.50 GB ผมต้องการลบข้อมูลส่วนนี้แหละครับ (เป็นข้อมูลทั้งหมด ไม่ใช่ไวรัส)

ลองใช้โปรแกรม Start Unlocker และโปรแกรมก็แจ้งว่า ""

แต่ข้อมูลที่จะลบไม่ได้รู้สึกสะทกสะท้าน ยังลอยหน้าลอยตาอยู่เหมือนเดิม

ข้อมูลในนั้นมีดังต่อไปนี้

1. โฟลเดอร์ Chkdsk ข้างในเป็นไฟล์ของระบบ ชื่อ Chkdsk20120508033540.log (ไม่ต้องการลบ)
2. โฟลเดอร์ New folder ข้างในเป็นไฟล์หนัง DVD 2 เรื่อง คือ THE-HOURS และ SILENT_WAR (บอกชื่อเรื่องเพราะกลัวโดนเข้าใจผิด) ไม่รู้ว่ามันเข้ามาอยู่ในนี้ได้ไง มีขนาด 8.5 GB (ไฟล์ตัวปัญหาต้องการลบ)
3. ไฟล์ภาพ ไม่ร็ว่ามาอยู่ที่นี่ได้ไงเหมือนกัน อยากรู้ว่ารูปอะไร ค้นหาตามชื่อภาพได้เลย แต่รู้สึกว่าเว็บโดน ict เล่นงานไปแล้ว (ต้องการลบ)
4. ไฟล์ tracking.log เป็นไฟล์ของระบบ (ไม่ต้องการลบ)

ช่วยหน่อยน่ะครับ ผมจนปัญญาแล้วจริงๆ ไม่เอาวิธีฟอร์แมตไดรฟ์น่ะ ไม่มีดิสสำรองข้อมูล ใครพอมีวิธีเขียนสคริปหรือวิธีใหนก็ได้ช่วยหน่อยน่ะครับ
ต้องการข้อมูลเพิ่มเติมขอได้น่ะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่