[ติดเรท20+]เมนส์มาไม่ปกติ

กระทู้คำถาม
เพื่อนผมมาปรึกษาว่า
คือเพื่อนผมกับเเฟนชอบมีsexแบบไม่สอดใส่ พูดง่ายๆ เอาอวัยวะเพศมาถูกันนั่นเเหละครับ
เเล้วเพื่อนผมก็กังวลว่าทำไมเมนส์ของเเฟนถึงไม่มาเดือนกว่าเเล้ว

ผมก็พยายามอธิบายว่าถ้ามีsexโดยที่ไม่ได้สอดใส่เข้าไปโอกาศที่จะท้องเเทบเป็นไปไม่ได้เเต่ใช่ว่าจะไม่มี

เเล้วเพื่อนผมก็มีsexกันเเบบนี้ช่วงหน้า7หลัง7พอดี คือเมนส์เเฟนเพื่อนผมมาวันที่ 27 กพ
เพื่อนผมกับเเฟนกุ้กกิ้กๆกันวันที่1เเละ2 มีนา ซึ่งอยู่ในช่วงปลอดภัย

เเล้วเเฟนเพื่อนผมได้หยุดรับประทานยารักษาสิวประมานกลางเดือนมีนา ผมเคยถามเรื่องยาของเเฟนเพื่อนผม
เธอบอกว่ายาตัวนี้เป็นยาอันตราย หมอเตือนว่าหากจะมีบุตรควรหยุดยามากว่า3เดือน [ผมคิดว่าอันนี้น่าจะเป็นสาเหตุหลักที่เมนส์มาไม่ปกติ]
ยิ่งเธอเป็นคนเมนส์มาไม่ปกติซะด้วย

อยากทราบความคิดเห็นของเพื่อนๆว่ามันจะเกิดปัญหาอะไรขึ้นหรือป่าว??
เเต่เพื่อนสงสัยว่าทำไมอาการคนก่อนเป็นเมนส์กับคนก่อนตั้งครรภ์มันชั่งคล้ายยยกันจริงๆพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่