@@[BTS/1]มีตติ้งห้องสยาม..Road To The Party ตอน:โรงเรียนของเราน่าอยู่!!@@

กระทู้สนทนา
....แฮ่ๆ ขอทำความเข้าใจก่อนนะฮะ ว่ากระทู้นี้ตั้งขึ้นมาเพื่อ เป็นสีสันให้กับกิจกรรมมีตติ้งของห้องสยามเราที่กำลังจะเกิดขึ้น ขออนุญาติฝ่ายที่จัดกิจกรรมด้วยนะฮะ เราจะมีกระทู้มาให้ตอบให้คุยเล่นกันเรื่อยๆ เรียกน้ำย่อยก่อนถึงวันมีตติ้งจริงฮะ แฮ่ๆ มาๆสนุกกันนะ พร้อมแล้วก็ใส่ชุดนักเรียนมาจับเข่าคุยกันเล๊ยยยย!!!!
**ถ้าฝ่ายจัดกิจกรรมเห็นว่าไม่สมควร หลังไมล์มาบอกได้นะฮะ

เพื่อนๆคนไหนสนใจเข้าไปดูรายละเอียดได้ที่กระทู้นี้นะฮะ
http://www.pantip.com/topic/31948675

อมยิ้ม17อมยิ้ม16อมยิ้ม17อมยิ้ม16อมยิ้ม17อมยิ้ม16

แง่มๆๆๆ กิจกรรมแรก : โรงเรียนของเราน่าอยู่

....เพราะคอนเซ็ปมีตติ้งปีนี้เป็นการกลับโรงเรียน เลยอยากรู้ว่า "โรงเรียนในระดับมัธยมศึกษาที่เพื่อนๆจบมา คือโรงเรียนอะไรฮะ?"

**เพื่อความสบายใจ ขอแค่ตัวอักษรย่อของโรงเรียนดีกว่านะฮะ ตามตัวอย่างของเราเลย

ภ.ว. จังหวัดพิจิตร

**เพื่อนๆที่ไม่ได้มามีตติ้งก็ตอบได้นะฮะ สนุกๆกัน

อมยิ้ม02อมยิ้ม07อมยิ้ม02อมยิ้ม07

แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่