PS Plus ไม่มีบัตรเครดิตของ US สมัครไงครับ

กระทู้คำถาม
เพิ่งถอย PS4 มาวันนี้ สดๆร้อนๆ
แต่สมัคร Account PSN เป็นของ US
พอจะออนไลน์มันต้องสมัคร PS Plus อะไรนั่น
แต่ต้องใช้บัตรเครดิต US เลยไปต่อไม่ได้ ทำไงดีครับ หรือต้องสมัครเป็นของไทย แต่กลัวว่าเกมส์จะน้อย
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
ซื้อ DIGITAL CODE ใน AMAZON  ครับ สมัครง่ายกว่าใน PSN ใช้บัตรเครดิตไทยได้ครับ ผมใช้วิธีนี้อยู่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่