สอบถาม คลีนิกพิเศษนอกเวลาสถาบันโรคผิวหนังหน่อยค่ะ ท่านที่เคยฉีดโบท๊อก คุณหมอประภาวรรณ

อยากรบกวนหน่อยน่ะค่า  ท่านที่เคยฉีดโบท๊อก คลีนิกพิเศษนอกเวลา สถาบันโรคผิวหนังน่ะค่า อยากฉีดกับคุณหมอ ประภาวรรณ ค่า
พอดีอยากไปฉีด  แต่ไม่มีเวลารอคิวนานขนาดนั้น (เวลาทำการ)  
เลยอยากไปเวลานอกทำการเอา   เพิ่งจะลองไปฉีดครั้งแรกค่ะ  ยังไม่เคยฉีดที่ใหน
เห็นสาวๆ ในพันทิปแนะนำที่นี่ส่วนใหญ่  อายุขึ้นเลข 3 แล้ว รอยหน้าผากมาแล้วน่ะค่า   รบกวนด้วยนะค๊าาา เม่าโศก
อยากทราบว่า

-   ถ้าไปคลีนิกพิเศษนอกเวลา จะได้ฉีดภายในวันนั้นเลยมั้ยคะ  ใช้เวลานานมั้ยคะ
-   คุณหมอ ประภาวรรณ มาวันใหนบ้างคะ  คลีนิกพิเศษนอกเวลาน่ะค่า
-   ต้องจ่ายค่าใช้จ่ายเพิ่มอีกเท่าไหร่คะ  แล้วราคาปกติ ที่ฉีดเวลาทำการประมาณเท่าไหร่คะ  
-   ถ้าไม่ได้ฉีดกราม  แต่ฉีดแค่ริ้วรอยตรงหน้าผาก  ประมาณ  50 ยูนิต พอมั้ยคะ  

รบกวนท่านที่เคยไปมา แนะนำด้วยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่