00000 มือใหม่มาหัดโพส : ตอนพาเที่ยวประเทศเขย่า กับประเทศไก่งวง 00000

กระทู้สนทนา
นานน้านนนนน จะโผล่มาห้องหนอนทีนึง หาปุ่มโพสไม่เจอ ไปโพสในห้องรวมโน่น จะลบความเสร่ออกยังไงก็ไม่รู้ อมยิ้ม08

เห็นอมยิ้มใหม่ๆ มากมาย อมยิ้มเก่าๆ ก็หายไป แต่น้าจุกยังคงอยู่ นับถือๆ ครับ  คิดถึงๆ ครับ เลยเอารูปแบบกากๆ มาฝาก

ตาม concept ครับ กล้องเก่าๆ กะเลนส์คิทตัวเดียวเที่ยวทั่วโลก  ทนๆ ดูเอาหน่อยนะครับ ตามหัวข้อ ประเทศเขย่า กับประเทศไก่งวง

งั้นเริ่มต้นด้วย ประเทศเขย่า สาธารณรัฐเชค

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview