กู้ 1.25 ล้าน ถ้าเงินเดือนแค่นี้จะกู้ผ่านรึเปล่าครับ

จะกู้ซื้อคอนโดน่ะครับ  ผมอายุงานประมาณ เกือบสามปี เงินเดือน ก่อนหักประมาณ 35000 อายุ 31  
จะดาวน์คอนโด  เหลือยอดที่ต้องการจะกู้ธนาคาร ประมาณ 1.25 ล้าน

1. ถ้ากู้คนเดียวจะผ่านได้ยอดกู้เต็มไหมครับ

ถ้าไม่ได้

2. ถ้ากู้ร่วมกับคุณพ่อ ท่านทำราชการ อายุ 57 ปีแล้ว เงินเดือนประมาณ เกือบๆ 40000  จะกู้ผ่านเต็มจำนวนไหมครับ  เห็นรายละเอียดคร่าวๆว่า  ผู้กู้ + รวมจำนวนปีที่ผ่อน ต้องไม่เกืน 65 หรือ 70 ปีในบางธนาคาร  แต่ถ้ากู้ร่วมกันกับผม อยากผ่อน 15 ปี  จะกู้ผ่านมั้ยครับ

ปล ไม่มีหนี้บัตรเครดิตครับ  จ่ายตรงทุกงวด
ขอบคุณทุกคนมากครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่