รบกวนแนะนำ anime แนว (summer war, 5 centimeters per second, Hotarubi no Mori e, The Garden of Words) ให้ทีครับ

กระทู้คำถาม
ตอนเดียวจบ ภาพสวย เนื้อหาดี ขอบคุณมากครับ หัวเราะ

แต่ที่เคยดูมา 4 เรื่องนี้ ผมไม่ค่อยชอบเรื่อง 5 centimeters per second ถึงตอนจบจะคล้ายกับ The Garden of Words ก็ตามแต่ถ้าจำไม่ผิดเหมือนมันจบเศร้าไปหน่อย =.=

แต่ผมชอบเรื่อง The Garden of Words มากเลยนะคับ

* มีอีกเรื่องที่เคยดูก็ดีครับ เรื่อง Spirited Away
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่