คุยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....กันค่ะ

กระทู้สนทนา
ตามธรรมเนียน....หุหุ ตั้ง กท ใหม่ต้องมีอะไรมาฝากใช่ไหมคะ

คุณเล็กคะ ห้องลูกสมบัติเธอเยอะจริงๆค่ะ อะไรอยากทิ้งก็ทิ้งไม่ได้ค่ะ จำเป็นทุกชิ้น เศร้า นกเวลาจะทำความสะอาดห้องยัยหนูปากนกงี้แทบฉีกถึงหูค่ะ

คุณปุ๋มคะเรื่องเที่ยวแพงใน ปท นี่เหมือนกันเลยค่ะ นกบางปีหน้าร้อนไม่อยากไป ตปท ลองเช็คโรงแรมดู สรุปไปเสปน ตุรกี 1 อาทิตย์ ถูกกว่าไป Stockhome 3 วันอีกค่ะ มันจะแพงไปไหน

สกีที่นี่หลายอาทิตย์มานี่ เค้าแข่งสกีมาราธอนมากันเป็นหมื่นๆคน ลูกค้านกไปแข่งกันเยอะมากค่ะ น่าสนุกนะคะ

เครดิตภาพ อากู๋

ป้าเหมียวท่าทางทะมัดทะแมงน้องๆอายเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่