ระหว่าง ford fiesta ecoboost vs honda city 2014 SV ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

กระทู้คำถาม
กำลังมองๆหารถอยู่ครับ ผมเป็นเซลล์ต้องวิ่งหาลูกค้าเกือบทุกวันครับ วิ่งอย่างต่ำๆก็วันละ 40 กิโลแล้ว เลยดูๆไว้ / รุ่นนี้ ส่วนตัวชอบสีน้ำเงินของ ecoboost มากครับเห็นของจริงนี่ยิ่งสวย option ที่ให้มาผมก็ว่ามัน ok อยู่  แต่ราคาก็โดดไปมาก จนคิดว่าหรือจะเอา nissan sylphy 1.6 ดีหว่า ถามท่านๆครับว่ากับการใช้งานระยะยาวและประหยัดน้ำมันตัวไหนคุ้มค่ากว่ากันครับ ford fiesta ecoboost vs honda city 2014 SV หรือ จะเอา nissan sylphy 1.6 ไปเลยดีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่