Huawei ศูนย์บริการเป็นยังไงบ้างครับ

ขอรบกวนถามหน่อยนะครับ คือเพิ่งซื้อ Huawei มาครับ 7,590 บาทสีขาว แต่พอถึงบ้านนึกได้ลืมถาม อยากทราบว่า 0 บริการหัวเหว่ยอยู่ที่ไหนบ้างครับ ผมไม่เคยเห็นเลย ผมอยู่แถวเดอะมอลล์บางกะปิ ที่ไหนใกล้ที่สุดครับ แล้วใครเคยใช้บริการเคลมหรือซ่อมบ้างครับ อยากรู้ว่าบริการดีและช้าไหมครับ แล้วอีกอย่างนึงเครื่อง Huawei Ascend mate มีปัญหากันบ่อยไหมครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่