ผ่าฟันคุดที่โรงพยาบาลรัฐ ราคาเท่าไหร่ครับ??

ถามอีกเรื่องนึง
หมดนัดให้ผ่าฟันคุด ราคาผ่าซี่ละเท่าไหร่ครับ เอาโรงพยาบาลของรัฐนะ (นัดที่โรงพยาบาลธรรมศาสตร์)
แล้วสภาพหลังผ่าเป็นยังไงบ้างครับ
แล้วกรรีของผม หมอบอกเป็นเคสยาก เพราะ ฟันคุดมันไม่โผล่เหงือกขึ้นมา แต่พอดูจากฟิล์มเอ๊กซเรย์แล้ว ขึ้นโตเต็มที่เรียบร้อย แต่อยู่ขวางในแนวนอน อันนี้น่ากลัวมั๊ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่