มาแล้ววววววววววววววววววววววววววววว แจกๆๆๆครับ

เริ่มเวลา 13.30 น.
ให้ลงชื่อขอใต้รูปที่ลงนะครับ เพียงแต่บอกสิ่งที่คุณส่งคำอวยพรดีๆให้กับเพื่อนในห้องจตุจัตรรับวันตรุษจีนที่จะมาถึงครับ
ของที่แจกมีดังนี้ครับ
1. ว่านมหาลาภ 5 ท่าน ท่านละ 1 หัว.ใหญ่ๆ เริ่ม 13.35 น. ติดแสตม์ป 5 บาท ซองขนาดครึ่ง a4
2. เมล็ดอัญชันขาว 10 ท่าน 13.59 น. ติดแสตม์ป 3 บาท ซองขนาดธรรมดา
3. เมล็ดทานตะวันดอกใหญ่กว่าหน้า 20 ท่าน 14.19 น. ติดแสตม์ป 3 บาท ซองขนาดธรรมดา
4. เอื้องจิ๋วมณีรัตนา 3 ท่านท่านละ 1 ต้น 14.45 น. ติดแสตม์ป 3 บาท ซองขนาดธรรมดา
5. ม้าวิ่งแคระ 5 ท่าน ท่านละต้น 15.15 น. ติดแสตม์ป 5 บาท ซองขนาดครึ่ง a4

กติกา ขอรับได้เพียงท่านละ 2 ชนิดนะครับ จะได้แบ่งๆกันไปครับ
หากลงเรียบร้อย ผมจะตัดสินใจเองนะครับ หากว่ามีเหตุอันใดที่ต้องตัดสินใจครับ เช่นเวลาตรงกันครับ
ผมจะส่งหลังไมค์ที่อยู่ไปให้นะครับ แล้วส่งซองติดแสตม์ป ตามที่ระบุไว้ จ่าหน้าซองถึงตัวท่านเอง พร้อมระบุที่ด้านในซองว่า ยูสเซอร์อะไร ขอรับอะไรครับ กรุณาอย่าทวงถามว่าส่งยัง ทำไมยังไม่ไ้ด้ เพราะผมหากได้รับซองมาแล้วผมส่งคืนแน่นอนครับ ให้รอนิดนึงเท่านั้นครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่