รูปไหนของ "ท่านชัชชาติ" ที่เพื่อนๆเห็นแล้วฮา หรือคิดว่าเจ๋งที่สุดครับ ?

กระทู้คำถาม
ผมเห็นรูปท่านชัชชาติที่โดนเอาไปตัดต่อแบบขำขำมากมายเลย

หลายรูปฮามากกกก ใครมีรูปท่านชัชชาติที่คิดว่าฮาๆบ้าง เราเอามาแบ่งกันครับ ไม่เอาการเมืองนะครับ เน้นขำกับฮา

ของผมรูปนี้

เดินเท้าเปล่าเข้าไปซื้อกับข้าวที่ Silent Hill แบบชิลๆ

OJZ กราบครับ... โหดมาก

ปอลิง อยากจะเครดิตคนทำภาพ แต่ไม่รู้จะเครดิตยังไง ไม่เห็น -*-

ปอลิงสอง ขอแท็คห้องการ์ตูนด้วยนะครับ เห็นเยอะอยู่
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่