ลูกหมา ลูกแมว ลูกหนูแกสบี้ และสัตว์เลี้ยงที่จตุจักร ถ้าขายไม่หมดเค้าเอาไปไว้ไหนกันคะ

แอบสงสัย เค้าเลี้ยงเองเหรอ ลูกหมา ลูกแมว สัตว์ตัวใหญ่ๆคนขายคงจะเอาไปเลี้ยงเอง แต่ลูกระต่าย ลูกหนุแกสบี้นี่ล่ะ เราเคยไปเดินจตุจักรเราเห็นแต่ลูกหนูแกสบี้ หนูแฮมอยู่ในกรงเป็นพันๆตัว หลายร้านอ่ะนะ แล้วใครจะมาซื้อไปเลี้ยงนักหนานะ บางตัวก็เห็นมันไม่สบาย บางตัวมันก็นอนนิ่งๆ อยู่ด้วยกันหลายตัวในกรงเดียวกัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่