ดาราพริตตี้ฉีดผิวขาวที่ไหนค่ะ ใครรู้บ้าง?

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 30
แนะนำ gangnam clinic นะคะ สาขาสยามคนเยอะไปหน่อย ถ้าขี้เกียจรอไปสาขาในห้างก็สะดวกดี เซ็นลาด เซ็นแจ้งก็มี
เราฉีดมาได้ครึ่งปีแล้ว เริ่มไปฉีดตอนเปิดหลังโควิดใหม่ๆ ทีนี้ติดใจเลย ฉีดประมาณเดือนละ 2 ครั้ง เป็นวิตามินซีเพียวๆ ปลอดภัยเหมือนเรากินวิตามินซีเม็ดๆ ค่ะ
ความคิดเห็นที่ 17
เค้าถาม ไม่ใช่ให้มาตอบแบบ อันตรายครับ ผิวธรรมชาติดีสุดครับ ตอบเพื่อ อยู่เงียบๆ ดีกว่านะ เดี๋ยวนี้โลกไปไกลละ คลีนิกมีเป็น ร้อยๆ ร้าน คนฉีดเป็นแสน อยู่ในกะลาต่อไป ไม่ต้องกระแดะมาตอบก็ได้ครับ คนเค้าอยากรู้ไม่งั้นไม่มาทั้งกระทู้หรอก (ปล.โทษทีเป็นคนขึ้นง่ายกับคนโง่ๆ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่