╬═♥╬>> รายงานสด " ละครแม่คุณเอ๊ย " Ep.29 (เทวัญ-สารภี) ^^ ( ตอนจบ ) .....<<╬♥═╬

จุ๊บๆจุ๊บๆ

กท. รายงานสด/แห้ง
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

กำกับการแสดงโดย : ศรา ยืนยง
ผลิตโดย : ค่าย 599 ออนแอร์
ออกอากาศทุกวัน เวลา 18.30 น. ทางช่อง 7 สี

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

>นักแสดงนำ<

++++ >รายชื่อนักแสดงนำ<

เขตต์ ฐานทัพ
กุญแจซอล-ป่านทอทอง บุญทอง
อาร์ต-สัจจากาจ จิตรพึงธรรม
เบเบ้-ธันย์ชนก ฤทธินาคา
แพร-พรรัมภา สุขได้พึ่ง
เวฟ-สาริน บางยี่ขัน
จอม-ศรุต สุวรรณภักดี
หมิว-สิริลภัส กองตระการ
เตย-กัญญกร พินิจ
ดีเจคิว-ธิติพันธ์ สุริยาวิชญ์
โบกัส-ธีระธันญ์ ขจรชัยเดชาวัฒน์
ขวัญฤดี นิวาตวงศ์
เดียร์-ปริษา ทนาวิวัฒน์
พลอย-พชรพร พิจารณากุล
ชมวิชัย เมฆสุวรรณ
ฮีโร่-ภัคศรุจน์ นาคาฮาร่า
ไอซ์-อธิชนัน ศรีเสวก
เอเอ-ปัญญาพล เดชสงค์

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 187
ละครลาจอแล้ว...คิดๆแล้วก็ใจหายเนอะ...
เค้าคงคิดถึงเพื่อนๆแย่เลย...แต่มือแคปอย่างเค้าก็คงจะยังแคปภาพต่อไป
ใครตั้งกระทู้สดละครเย็น ละครค่ำก็จะเข้ามาช่วยแคปภาพด้วย ไม่เน้นว่าใครจะตั้งหรือเป็นละครเรื่องไหน
แค่เห็นเพื่อนๆมีความสุข แค่นี้เค้าก็ดีใจแล้ว ( แต่ตอนนี้เน้นแคปละครเย็น เพราะมือแคปมีน้อย...)

ส่วนเรื่องเวิ่นเกี่ยวกับละคร " แม่คุณเอ๊ย " ขอไม่ออกความเห็นใดๆเพราะเพื่อนๆก็ได้บอกแทนไปหมดแล้ว...
ก็เหลือแค่คำขอบคุณ ขอบคุณ ทีมงาน 559 ที่สร้างละครเรื่องนี้ขึ้นมา มันทำให้คนดูอย่างเค้า ยอมเป็นคนบ้า
นั่งอมยิ้มคนเดียว นั่งขำคนเดียว ร้องไห้ก็ยังจะร้องคนเดียว อินกับละครเรื่องนี้มาก พี่เขตก็เล่นดี น้องซอลก็น่ารัก
นักแสดงท่านอื่นๆก็เล่นดีกันทุกคน กินกันไม่ลงเลยทีเดียว แม้กระทั่งนักแสดงที่เล่นเป็นคนใช้ จะสวยหล่ออะไรกันขนาดนั้นคะ...

นั่นไงว่าจะไม่เวิ่นแล้วเชียว มันก็อดไม่ได้อยู่ดี ก็คนมันกำลังมีความสุขอะนะ...อิอิ
ก่อนจะไปขอฝากดุ๊กดิ๊กของตอนสุดท้ายนี้ไว้ดูแก้คิดถึงนะคะ พอเป็นน้ำจิ้ม เพราะของจริงจะลงให้วันอาทิตย์นี้ค่ะ( แค่ 2 ตอนสุดท้ายเท่านั้น)
เพิ่งทำเสร็จเมื่อกี้เองค่ะ สดๆร้อนๆเลย...อมยิ้ม02อมยิ้ม15อมยิ้ม07อมยิ้ม16อมยิ้ม36อมยิ้ม36

ไม่เวิ่นแล้วค่ะ...จัดไป...

เทวัญ : คุณรักผมมั้ย...
สารภี :  ....เอ่อ...       ( เขินค่ะ ไม่ตอบ...อมยิ้ม02)
เทวัญ : เดี๋ยวผมจะจูบคุณ อมยิ้ม22( ส่งสายตาวิ้งๆเชียวนะ พ่อคุณ พ่อทูนหัวอมยิ้ม15)
สารภี : ชั้นรักคุณค่ะ คุณเทวัญ...  ( รีบตอบด้วยความเร็วเหนือเสียง เพราะกลัวโดนจูบค่ะ...555+)อมยิ้ม07

เทวัญ : แต่งงานกับผมนะ...( ส่งสายตาวิ้งๆอีกแล้วค่ะ คุณๆขาาาาาาาา)
สารภี : .....
แล้วทั้ง 2 ก็.... ดูจากภาพดุ๊กดิ๊กกันเอาเองนะคะ จินตนาการณ์ทีเหลือต่อตามใจชอบเลยค่ะ อิอิ

ปล...ทำดุ๊กดิ๊กนี่ก็ดีไปอย่างนะคะ อย่างได้แบบไหน ก็ทำได้ตามใจ
ในฉาก พระเอกยังไม่ทันจูบนางเอกเลยค่ะ โดนนางเอกตีเข่าใส่ซะงั้น มันจะซึ้งอยู่แล้วค่ะ ก็เลยอดขำไม่ได้
พอทำดุ๊กดิ๊กฉากนี้ เค้าเลยทำแบบนี้แหละค่ะ ไม่โดนก็เกือบๆโดน ที่เหลือเชิญจินตนาการณ์กันต่อเองนะคะ....อมยิ้ม01อมยิ้ม16

ขอตัวไปทำดุ๊กดิ๊กก่อนนะคะ เดี๋ยวจะไม่ทันลงให้ตามนัดหมาย ผิดนัดบ่อยๆมันไม่ดีค่ะ...อมยิ้ม04
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่