1Day Trip ดำน้ำ เกาะลันตา ไปดำน้ำเกาะรอก แล้วจะไปเกาะอื่นๆ ด้วยได้ไหม

พอดี ไป 3 วัน 2 คืน มีเวลาดำน้ำแค่วันเดียว ช่วยแนะนำด้วยครับ อยากไป หลายๆ เกาะ

วันแรก จากสนามบินกระบี่ ไปถึงเกาะลันตา ก็เที่ยงกว่าๆแล้ว  

วันที่2  ดำน้ำเกาะรอก  
สอบถาม
  1.ทัวร์ดำน้ำ มีไปเกาะรอก + เกาะอื่นๆ พร้อมกันไหมครับ   ( เห็นมีแต่ ถ้าไปเกาะรอก ก็เกาะรอกอย่างเดียว )
  2.ถ้าเหมาเรือ ไปดำน้ำหลายเกาะ มีไหมครับ ราคาประมาณเท่าไหร่
  3.วันแรกมาถึงเที่ยงๆบ่ายๆ มีเวลาช่วงบ่ายจะไปเที่ยวเกาะอื่นๆ ได้ไหม
  4.บนเกาะลันตา มีที่เที่ยวอะไรบ้าง
  5.เพื่อนอยากกิน อาหารทะเล ( จัดเต็ม ) แนะนำร้านอาหารทะเล ราคาไม่แพง
  6.เช่ามอไซค์ ขี่ จะไป ประภาคาร ประมาณกี่กิโล ถนนดีไหม ( คนขี่ไม่แข็ง พอไปได้ไหม )

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่