ทำไมรถเข็นใน big c extra รัชดา มีไฟช๊อตครับ ? (มีรูปประกอบ)

ผมไปสาขาอื่นก็ไม่เห็นมีไฟช๊อต เเต่สาขานี้โดนตลอด ตั้งเเต่ยังเป็น คาฟู มาทีไรโดนทุกที
เคยถามพนักงาน เค้าก็บอกไม่มีอะไรหนิคะ แรก ๆ ก็คิดว่าเราคิดไปเอง
ล่าสุดที่ไปมา ให้ลูกสาวยืนบนรถเข็น มือไปโดนหัวลูกสาว แบบว่า ช๊อตเเรงมาก ได้ยินเสียงด้วย จนสะดุ้ง
พอเข็นไปเรื่อย ๆ เห็นเส้นผมลูกสาว ฟูขึ้น อย่างเห็นได้ชัด
อยากทราบว่ามันอันตรายมั้ยครับ ?
ทำไมลูกสาวไม่รู้สึกอะไร ?

รูปลูกสาวครับหัวฟู ถ่ายตอนผมเริ่ม ลดระดับความฟูเเล้ว ก่อนถ่ายฟูกว่านี้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่