เป็นสายวายมันผิดด้วยเหรอ!!!!

กระทู้คำถาม
การที่เราเป็นผู้หญิงเเล้วเป็นสาววายมันไม่เเปลกนะ ทำไมอะผู้หญิงก็ชอบผู้ชายนี่ถูกเเล้วไงจะเอาอะไรกันอีก เเค่ชอบเห็นผู้ชายรักกันอะนะ??
เราอาจจะไม่ได้สนับสนุนอะไรขนาดนั้นเเต่ก็ไม่ได้(และไม่มีทาง)ที่จะไปด่าว่าหาว่าเป็นพวกวิปริตบ้าง จิตตกบ้าง บ้าป่ะ?? ไหนบอกความรักไม่ผิดไงเเล้วนี่อะไร เพราะสุดท้ายเเล้วคนเราก็ทำตามความรู้สึกนึกคิดของเราอยู่ดี....
//ฝากถึงพวกเเอนตี้ทั้งหลายนะจ๊ะ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่