อยากสอบ TOEIC ให้ได้คะแนน 700up ควรไปเรียนที่สถาบันไหนดีคะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

คือเราเพิ่งเรียนจบค่ะ อยากจะพัฒนาภาษาอังกฤษของตัวเอง และก็มีเป้าหมายอยากจะทำงานในสายการบินแห่งหนึ่ง แต่ตอนนี้เราแทบจะลืมภาษาอังกฤษไปแล้วค่ะ (ไม่ได้จบเอกอังกฤษนะคะ) สมัยเรียนได้เรียนแค่ตอน ปี 1-2 และตอนนี้ผ่านมา 2 ปีแล้ว เป็นอันว่าลืมหมด ><" search ใน google เห็นมีสถาบันที่ติว TOEIC เยอะมาก และแต่ละที่ก็รับรองผล ถ้าไม่พอใจคะแนนสอบ สามารถลงเรียนใหม่ได้ฟรีทั้งนั้น เลยอยากจะปรึกษาเพื่อนๆช่วยแนะนำว่าควรไปติว TOEIC ที่ไหนดีคะ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่