คิดว่าคิรัวร์จะได้กลับมาร่วมเดินทางกับกอร์นในภาคใหม่มั้ยคะ?

ยืมล็อกอินน้องมาค่ะ เราไม่ได้เล่นพันทิปแต่ตามอ่านกระทู้บ่อยๆ ส่วนใหญ่จะคลุกอยู่ที่ห้องซีรีย์เกาหลี แล้วก็แวะห้องการ์ตูนญี่ปุ่นบ้าง
พอดีคิดถึง เลยเอาฮันเตอร์ภาคเก่ากลับมาดูใหม่
คือคิรัวร์นี่ตัวละครโปรดเราเลย ดูเป็นตัวละครที่มีการพัฒนาในหลายๆด้านมากที่สุดด้วยในความคิดเรา
แล้วเราก็ชอบมิตรภาพของสองคนนี้มาก ดูเวลาสองคนนี้เดินทางไปนู่นไปนี่ด้วยกันแล้วสนุกดี เลยรู้สึกว่าถ้าภาคใหม่ได้เห็นสองคนนี้ผจญภัยด้วยกันอีกน่าจะดีนะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ส่วนตัวคิดว่ายังไงกันบ้างคะ? คิดว่าสองคนนี้จะแยกกันแล้วแยกกันเลยหรือสุดท้ายจะไปด้วยกันเหมือนเดิม
ถึงเดาไปก็เดาได้ถูกยาก แต่ก็อยากรู้ความคิดเห็นของทุกๆคนบ้าง55

ปล. มีความคืบหน้าเกี่ยวกับตัวอ.บ้างมั้ยคะว่าจะกลับมาเขียนต่อตอนไหน หรือยังคงเก็บข้อมูลไม่แล้วไม่เลิกอยู่เช่นเคย เม่าเหม่อ
ปล2. เหมือนกระทู้อวยคิรัวร์ไงพิกล ขออภัยในความเวิ่นเว้อส่วนตัวด้วยนะคะ แหะๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่