ตามหาหนังอยู่เรื่องนึง วานผู้รู้เข้ามาหน่อยครับ

เป็นหนังแนวสยองขวัญ เคยดูนานมากละตอนมาฉายบิ๊กซีนีม่า  ข้อมูลเรือนรางมาก จำได้ว่าตัวโบโซ่เป็นเหมือนฆาตกรโรคจิตไล่ฆ่าวัยรุ่นกลุ่มนึง จำได้ว่ามีฉากที่ตัวโบโซ่มัดลูกโป่งแฟนซีเป็นรูปหมาแล้วปล่อยมันวิ่งไปไล่เหยื่อ  จำได้แค่นี้จริงๆครับ หามานานแล้วครับ   ไม่ใช่เรื่อง IT ของสตีเฟ่น คิงส์นะครับ เรื่องนั้นเคยเช่ามาดูแล้ว ขอบคุณครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
2.49

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่