Captain Phillips นี่ถ่ายทำแบบแฮนด์เฮลด์ ใช่มั๊ยครับ เวียนหัวมั๊ยเวลาไปดูในIMAX

Captain Phillips นี่ถ่ายทำแบบแฮนด์เฮลด์ ใช่มั๊ยครับ เวียนหัวมั๊ยครับ เวลาไปดูใน IMAX ยังคิดอยู่ว่าจะไหวมั๊ย
เห็นคราวๆ คิดว่าเดาถูก แต่ ไม่ชอบ สไตลย์ การถ่ายลักษณะนี้เลย

ส่วนละครอินเดีย พี่แก ก็ขยันซูมหน้าเข้าซ้ำๆ อยู่นั้น อะไรของพี่แกไม่รู้ เน้นเสียง ปวดกะโหลกมาก (ไม่มีทีท่าจะเลิกทำเล้ย)

พอกัน สไตลย์พวกนี้ทำนองนี้

จะบายไม่ดู ดีกว่ามั๊ยเนี่ย ......เกรงจะเวียนหัว

มีใครไปดู Captain Phillips แล้วโอเค ไม่โอเค กับการถ่ายทำลักษณะนี้บ้างมั๊ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่