แฟนไม่ทำการบ้าน (18+)

เป็นคนมีความต้องการสูงค่ะ
แต่พักหลังๆมานี้แฟนไม่ทำการบ้านเลย
บางทีเดือนนึงยังไม่มีสักครั้ง

เราต้องแอบไปช่วยตัวเอง
บางครั้งเราก้เล่นน้องเค้าจนเค้าก็น่าจะเกิดอารมค่ะ แต่เค้าก็ไม่ทำ
หลับไปซะเฉยๆ
บางครั้งเค้าก้จะทำ แต่น้องชายก็หมดแรงเอาซะดื้อๆ

เท่าที่เห็นก็ไม่ได้ช่วยตัวเองด้วย หนังโป๊ก็ไม่ดู

คือเค้าเบื่อเรารึเปล่า รึว่ามีปัญหาสุขภาพอะไรรึเปล่าคะ
รึพอจะมีวิธีไหนให้เค้ากลับมาทำการบ้านบ้างมั้ย

รึเราควรจะลดๆความต้องการตรงนี้ลงไปดีคะ เพราะถ้าไม่นับเรื่องนี้ เค้าก็ดูแลเราดีมากๆ แต่เราก็นอยเรื่องนี้เพราะเราต้องการTT
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 11
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่