Secret ใครเกลียดอิตาทนายเหมือนเราบ้างคะ

ขอระบายหน่อยค่ะ ตัวละครตัวนี้มันสุดยอดเลย คือ จำไม่ได้เลยว่าเคยดูตัวร้ายเรื่องไหนแล้วเกลียดขนาดนี้ไหม แบบค่อยๆเห็นความเลวค่อยๆเห็นความน่าขยะแขยงจากความเห็นแก่ตัว จมไม่ลงอะ ดูแล้วแบบ ยังทำชั่ว ยังลอยหน้าลอยตาไปจนถึงตอนสุดท้ายเลยอะ ฮึ่ยยยยเม่าพาล

แบบภาวนาอยากเห็นอิตานี่ได้รับบทเรียนแบบสาสมตอนสุดท้ายม้ากกก ให้แม่มันเสียสติ ให้มันไปติดคุกตลอดชีวิตไรงี้ เม่าโกรธ

อินจัดค่ะ เม่าโศก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่