ทำงานแบบนี้ รับรองว่าได้ทำงานเป็นงานเดียวและงานสุดท้ายในชีวิตแน่ครับ

กระทู้สนทนา
ลองมาดูกันนะครับ กับ 20 อันดับ สำหรับคนที่ได้งานแล้วทำงานแบบนี้ รับรองโดนไล่ออกแน่ครับ

ไปดูกัน เจ้าคิกคัก

1.เอ๋ มันวางผิดที่รึเปล่าวะ ล็อคของเด็กนะ! เต่าเอือม

2.อย่าแปลกใจ ถ้าหยอดเหรียญแล้วคุณจะได้ทั้งถุง 55555 เม่าจอแดง

3.สงสัยว่าตอนติดป้ายน่าจะมีคนทำงานอยู่ใต้ดิน เม่าตกใจ

4.บริษัทผลิตรองเท้าไม่สามารถเลือกข้างได้ ก็ปั้มมันไปทั้งสองยี่ห้อเลย เม่าโกรธ

5.จรรยาบรรณเป็นเรื่องสำคัญสำหรับนักข่าว เช่นการปกปิดชื่อของโจรคนนี้ เจ้าเริงร่า

6.ตู้โทรศัพท์สำหรับคนกลัวที่แคบ ก็เอามันมาวางข้างนอกซะเลย เม่าโศก

7.มีลูกค้ามาให้เขียนเค้ก เขาให้วาด olympic rings แต่มันดันเขียนเป็นคำเม่าแพนิค

8.มันห่อผิดอ่ะ เม่าพาล

9.คนทำคุ้กกี้ที่ตาบอดสี เลยเป็นอย่างที่เห็น(ในฉลากมันเขียนว่าคุ้กกี้ขาวและดำ) เม่าตาสว่าง

10.กระบี่มันอยู่ที่ใจ เม่าบาดเจ็บ

11.ใครกันวะ มันติดราวบันใดแบบนี้ เม่าเหม่อ

12.การโคลนนิ่งมนุษย์ เม่าเคาะซื้อ

13.สถาปนิกอินดี้ผู้ที่ไม่สนใจเรื่องของพื้นที่ และความสะดวกสบายในการเข้าห้องน้ำ นางพญาเม่า

14.คนออกแบบห้องน้ำ เพื่อการฟันดาบโดยเฉพาะ วีไอกับเทคนิค

15.เป็นของเล่นเด็กที่อุบาวท์มาก เม่าโศก

16.ขอบคุณที่พี่ยังใส่ใจในการผลิตนะครับ เม่ารดน้ำ

17.เรายังสามารถเชื่อใจเธอได้อยู่ไหม... เม่าตกอับ

18.พนักงานใหม่ครับ สับสนคำระหว่าง ยาสีฟัน กับแปรงสีฟัน เม่าเหม่อ

19.พนักงานร้านทาโก้ผู้ซึ่งเชื่อในการแบ่งแยก เม่าหนาว

20.คนจัดของคงอยากเห็นข่าวนักเรียนแทงกัน เม่าบาดเจ็บ

21.โรงเรียนที่ต้องการกำจัดเด็กโง่ออกไป ก็เลยต้องติดก๊อกน้ำแบบนี้ เม่าฝนตก

หมดแล้วครับ ชอบก็แสดงความคิดเห็นหรือกดให้กำลังใจได้นะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่