เคยสางเพลงแทนความในใจให้คนที่ชอบไหมครับ? มาแชร์เพลงและความรู้สึกกัน

ของผมเพลงนี้เลยครับ ตอนนั้นรู้สึกว่าตัวเองมันช่างด้อยค่าเสียจริงเม่าโศก
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
But I’m a creep,
I’m a weirdo
What the hell am I doin’ here?
I don’t belong here
แต่ข้าด้อยควรคู่เพียงผิว    พิภพ
ข้าโฉดเขลาทั้งปัญญาแล   อับโฉม
ควรคู่ใดที่จะอยู่เคียงเทียบ  สวรรค์นาง
มิใช่ถิ่นที่ข้าอยู่แม้น         เฉียดกราย

I don’t belong here…
ข้ามิคู่ควรแม้นเหยียบบน   พิภพ เดียวกันร้องไห้
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่