บารากุไฟฟ้า สูบไป นานๆ เข้าทุกวันจะติดไหมครับ

กระทู้คำถาม
บารากุไฟฟ้า สูบไป นานๆ เข้าทุกวันจะติดไหมครับ  พอดีเป็นคนไม่สูบบุหรี แต่ชอบลองของแปลก
เพิ่งซื้อมาใช้ ลองดุควันมันหอมดี ถ้าสูบเข้าปอดไปบ่อยๆ ทุกวันอันรายไหมครับ ซื้อมา 1 กล่อง (5แท่ง)
คือชอบต้องมันหอมดี และ ไม่มีกลิ่นติดเสื้อผ้า ประเด็นคือ มันไม่มีนิโคติน จริงๆ เหมอืนกับบุหรีไฟฟ้าใช้ไหมครับ
กลัวสุขภาพเสียตามมา แต่ก็ชอบอะครับ จะทิ้งกะเสียดาย (ตั้ง 5 แท่ง) สูบได้ 3 วันเอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่