ช่วยเปรียบเทียบ กีต้าร สองรุ่นนี้ให้หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
เห็นเขาว่ากีต้าร Veelah เสียงดี ราคาย่อมเยา
เลยลองหาข้อมูลดู ลังเลอยู่ 2 รุ่นอ่ะครับ
ระหว่าง
Veelah V1-DCE  กับ Veelah V1-GACE
เห็นเขาว่า V1-DCE เสียงดีกว่า V1-GACE
เเต่ดูจากรูปทรงชอบ V1-GACE กว่า เเต่ต้องตัดสินใจเลือกเสียงมาก่อน
ได้เเต่อ่านรีวิวตามเวป กับดูคลิปรีวิว ยังไม่ได้ทดลองทั้งสองรุ่น เลยเข้ามาถามกูรูในพันทิปไว้ประกอบการตัดสินใจครับ

อมยิ้ม17ขอบคุณทุกท่านที่เเสดงความคิดเห็นครับอมยิ้ม17
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่