สอนพูดคำเหนือที่ตอนนี้วัยรุ่นทางเหนือฮิตๆ ! เอาฮา สาระมีเล็กๆ <อยากให้ดูคลายเครียดสนุกๆนะคะ>

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวพันทิป

พอดีคลิปนี้ทำเล่นๆ เลยอยากให้ดูกันคลายเครียด

**ใครไม่อยากเสียเวลาไม่ต้องดูนะ คือมันไม่มีอะไรเอาให้ดูกันหนุกๆเฉยๆค่ะ**

สอนคำเมืองที่ตอนนี้(คิดว่า)ฮิตนะคะ

ไปดูกันเล้ยยยยยยย

**ที่แทคห้องเครื่องแป้งเพราะมีสอนแต่งหน้าลุคนี้ด้วยค่ะ ปกติชอบทำฮาวทูแต่งหน้า วันนี้ขอแหวกแนวมั่ง คลายเครียดๆ ค่ะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่