ราคา การบูรก้อน ประมาณเท่าไหร่ หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

กระทู้คำถาม
ผมไปดูตามร้านที่เค้าขายเทียนหอม เค้าเอาใส่ถุงสวยงามแล้วขายอยู่ 3 ถุง 100 ถุงนิดเดียวเอง
แต่ผมอยากได้มาแขวนตู้เสื้อผ้า ห้องน้ำ และอีกหลายที่ เลยอยากทราบว่ามันมีแบบที่เป็นก้อนๆ ขายเป็นกิโลๆมั้ย
เพราะไม่ต้องการถุงสวยงาม ผมไม่รู้มันจะเหมือนสารส้มมั้ยที่ร้านขายของชำขายก้อนเท่ากำปั้น 20 บาท แต่ตามห้างที่ใส่ขวดสวยงามขาย 50 กว่าบาทอ่ะคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่