ช่วยดูให้หน่อยค่ะ sleek eyeshadow รุ่น oh so special ของจริงหรือของปลอม

จขกท ได้สั่งซื้ออายแชร์โดว์จากร้านทางอินสตาแกรมค่ะ
แล้วสังเกตว่าพื้นอายแชโดว์ของร้าน กะที่เห็นโดยทั่วไปมันแตกต่างกันอ่ะค่ะ
คือปกติพื้นจะเป็นแบบหยักแบบนี้

แต่จากร้าน...จะเป็นพื้นเรียบๆแบบนี้

สร้างความฉงนงุนงงสงกะสัยให้แก่จขกทเป้นอย่างมาก
จึงได้สอบถามทางร้านไป และได้คำตอบกลับมาว่ามันมีพื้นสองแบบ แม้จะเป็นพาเลตเดียวกันสีเดียวกัน
ทั้งนี้ได้โอนเงินไปแล้วววววววไม่เอาไม่พูดร้องไห้

แต่เจ้าของร้านคุยดีมากอ่าาา
จขกท ไม่สบายใจอย่างมากเอาไงดีเม่าเศร้า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่