แม่ฮ่องสอน 1 คืน ขอสอบถามเรื่องที่พักและสถานที่ท่องเที่ยวครับ

กลางเดือนนี้ผมมีธุระที่แม่สะเรียง แต่ไหนๆก็มาถึงแม่ฮ่องสอนแล้ว กะว่าจะทำธุระที่แม่สะเรียงขากลับดีกว่า
เลยแพลนไว้ว่าจะแว๊บไปเที่ยวแม่ฮ่องสอนด้วย กะว่าจะพักค้างคืนสัก 1 คืนครับ มีเรื่องจะสอบถามเซียนแม่ฮ่องสอนหน่อย
ผมไปแม่ฮ่องสอนครั้งนี้เป็นครั้งแรกด้วย จะนั่งสมบัติทัวร์ไป....
อยากทราบที่พักราคาหลักร้อยครับ ไม่แพงมาก อยู่ในตัวเมือง
สถานที่ท่องเที่ยวสำคัญๆภายในตัวเมืองมีอะไรบ้างครับ
ร้านเช่ามอเตอร์ไซค์+ราคา
ถนนคนเดินในตัวเมืองนี่มีทุกวันรึเปล่าครับ

ถ้ามีอะไรแนะนำเพิ่มเติม เช่น กระทู้รีวิวเก่าๆที่เคยไปมาน่าสนใจ ก็ขอบพระคุณมากครับ///
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่