ประโยคนี้แปลว่าอะไรครับบ...

อ่านเจอในเวบสมัครงาน  สงสัยนิดหน่อยที่เขียนว่า "stating your present" อันนี้แปลว่าอะไรครับ

ตามความเข้าใจของผมน่าจะแปลว่าเงินเดือนปัจจุบันหรือป่าวครับ   เลยมาถามพี่ๆเพื่อนๆครับบบ   รบกวนหน่อยครับ

ประโยคเต็มๆจะประมาณนี้ครับ
Interested and qualified persons, please send us your updated resume with details of qualification, experience, a recent photo and stating your present and expected salary
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่