=+=+= มาระบายความเสียใจกันดีกว่าค่ะ =+=+=

กระทู้สนทนา

วันนี้หลายคนอาจจะมีความสุข มีเสียงหัวเราะ มีรอยยิ้ม

แต่ก็ไม่รู้ว่าจะมีสักกี่คน ที่กำลังเศร้า และเสียใจ หรือทุกข์ใจอยู่

ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้

วันนี้ขอใช้ให้ครบโควตาของพันทิปเลยแล้วกัน

ใครทุกข์ใจอะไร อยากระบายออกมา

เชิญมากระทู้นี้ได้เลยค่ะ  

เผื่อการระบายออกมา อาจจะทำให้รู้สึกดึขึ้น

เม่าอดีตเม่าอดีตเม่าอดีต

เป็นกำลังใจให้กับทุกคนที่กำลังเศร้านะคะ

หลังไมค์นี้ว่างเสมอ หากไม่รู้จะไปปรึกษาหรือหาใครรับฟัง

หลังไมค์นี้ยินดีเสมอค่ะ

เม่าหอยทากเม่าหอยทากเม่าหอยทาก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่