เมื่อไหร่จะตาย....วนไปมาซ้ำซาก...กุหลาบไฟ(มอด)

ทนไม่ไหวแล้วนะ  ไม่ได้คิดจะดูหรอกแต่ที่ทำงานเปิด ผมจำเป็นต้องนั่งตรงนั้นเลยต้องทนฟังเสียง...

เห็นหลายวันแล้ว กุหลาบไฟที่ร้อนแรงโดนกระทำตล๊อด ตลอด.....อยากรู้เมื่อไหร่จะตาย

แถมเรื่องนี่พระเอกยังโง่ชนะเลิศเหรียญทองชิงแชมป์โลกเลย  เป็นตำรวจแทนที่จะรับผิดกลับโยนไปให้นางเอกซะงั้น

แถมบทก็สุดแสนจะเน่า....ไม่คิดว่าจะเจอเหตุการณ์พระเอกเมาเหล้าแล้วโดนยัดข้อหาข่มขืน   ยังมีคนเขียนบทที่กล้าเล่นอีกนะบทแบบนี้
เจริญจริงๆวงการละครไทย

บ่นไปงั้นๆละครับ  อย่าด่าผมเลยครับ  ขำๆ  จบ....
แสดงความคิดเห็น