ท้อง 6 สัปดาห์ มีอาการปวดท้องหน่อยๆ

กระทู้สนทนา
ตอนนี้ท้องได้ 6 สัปดาห์แล้วค่ะ บางทีมีอาการปวดท้องคล้ายๆ ปวดท้องเมนส์ แต่ปวดไม่มาก แล้วก็ไม่มีเลือดออก

ไม่ทราบว่ามีอะไรที่ต้องเป็นห่วงมั๊ยคะ เพราะนัดคุณหมอบุญชัยไว้ แต่กว่าจะเจอกันก็ประมาณกลางเดือนกันยายน

ตอนนี้ยังปรับตัวไม่ค่อยได้ ยังลุก นั่ง เร็ว ปรู๊ดปร๊าด ลืมตัววิ่งขึ้นรถไฟฟ้า วิ่งข้ามถนนบ้าง ไม่ค่อยได้ระวังเท่าไหร่ เลยกลัวว่าจะกระทบกระเทือนถึงน้องอ่ะค่ะ

ขอบคุณทุกท่านมากค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่