บุฟเฟต์ปิ้งย่าง....กินคนเดียวพนักงานจะว่าไหม

กระทู้สนทนา
บ้านผมแถวห้วยขวางมีพวกปิ้งย่างหรือบุฟเฟต์ เปิดหลายร้าน
ผมอยากทานบ้าง แต่เสียอย่างเดียวคือ ไม่มีคนไปทานด้วย
พ่อแม่ผมไม่ทานเนื้อ-แฟนผมก็ไม่ค่อยมีเวลา กว่าจะเลิกงานก็ดึก ร้านปิดหมด
เพื่อนฝูง.....ไม่มีโอกาสเจอกันเลย

เลยอยากรู้ว่าร้านพวกนี้เข้าไปนั่งทานคนเดียวได้ไหม พนักงานจะว่าหรือเปล่า
ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่