เถกิงทัวร์ ปัจจุบันเป็นอย่างไรบ้างคะ ? กำลังเล็งๆไว้ค่ะ

กระทู้คำถาม
จะไปโปรแกรม อิตาลี สวิส ฝรั่งเศส ช่วงกลาง-ปลาย กันยายน

ดูของ unity2000 กับ เถกิง ไว้ แต่ยังไม่ตัดสินใจว่าเลือกที่ไหนดี
เสิร์ชตามกระทู้เห็นคนพันทิปส่วนมากชอบ unity2000
ส่วนเถกิงจะคอมเมนท์แนวๆว่า ดีมาก แต่เป็นเมื่อหลายๆปีก่อน
เลยอยากทราบว่าปัจจุบันเป็นอย่างไร ยังโอเคอยู่มั้ย

เพราะเริ่มเอนเอียงมาทางเถกิงหน่อยๆค่ะ เนื่องจากจนท.ที่รับโทรศัพท์ของ unity2000 คุยกับเราไม่ค่อยดีค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่