ร้องเรียนไปรษณีย์บางพลี

กระทู้คำถาม
ส่งกล่องนมคืนบริษัทดูเม็ก เข้าระบบตั้งแต่วันที่ 6 ส.ค ปณ.บางพลีขึ้นสถานะเตรียมการนำจ่ายวันพุธที่ 7 ส.ค จนปัจจุบันวันนี้ก็ยังขึ้นเหมือนเดิม โทรไปมีเจ้าหน้าที่บอกว่าถึงแน่นอนเพราะเมื่อวานผมเห็นเค้าออกไปส่งอยู่ แล้วฉันจะมั่นใจได้ไงว่าของๆฉันไม่หาย นี่ส่ง ems นะไม่ใช่ส่งธรรมดา พูดแต่ปากว่าถึง แต่ไม่มีหลักฐาน ของหายขึ้นมาใครรับผิดชอบ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่