พี่ๆคะ ขอถามเรื่องหนังของ นิกกี้ พิ้ม ค่ะ

คือว่า ก่อนหนังนี้ ซัก10+ปี เคยดูหนัง ของ นิกกี้ พิ้มเรื่องนึง
มันเป็น vcd ค่ะ มาในกล่องเหล็ก เนื้อหาข้างในเป็นชีวิตของผู้ชาย
ผู้ชายแบบนิกกี้อ่ะค่ะ dark หน่อย

รบกวนถามเพื่อใครทราบ rate นี่ไม่แน่ใจ
แต่จำได้ว่ารู้สึกว่าแรงแต่ไม่แรงมาก
จำได้ว่ามีฉาก ที่เป็น street art เยอะๆ
อาจจะ เกี่ยวกับพวกยาเสพติดด้วยรึป่าวไม่แน่ใจ
รบกวนถ้าใครทราบ ... บอกหน่อยนะคะ
อยากรู้มั่ก มากกกก

ขอบคุณค่าาาา
แสดงความคิดเห็น