find 5 หลังการอัพเดต firmwere ล่าสุด 130712 ใครเจอปัญหาไรบางแชร์กันหน่อยครับ

กระทู้คำถาม
ขอผมตอนที่ยังไม่ได้อัพเดต ก็ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ แต่พอ 130712 เจอปัญหาเลยครับ facebook line wechat chaton ไม่แจ้งเตือนเลยครับ ตั้งค่าพื้นหลังแล้ว เข้าไปในโหมดศูนย์การแจ้งเตือนแล้ว ก็ยังไม่หายครับลองคืนค่าโรงงานไปครั้งนึง ก็ไม่หาย ใครพอจะทราบวิธีแก้แชร์หน่อยครับ จะขอบพระคุณมากๆเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่