แฟนอยากทำแบรนด์เครื่องสำอางค์ รบกวนเพื่อนๆช่วยคิดชื่อแบรนด์เก๋ๆ ให้หน่อยนะครับ !!

กระทู้คำถาม
แฟนอยากทำแบรนด์ครีมบำรุงผิวหน้า ที่เน้นในเรื่องฝ้า ,และหน้าใส เป็นครีมคุณหมอ และมี อย.ครับ กลุ่มลูกค้าจะมีตั้งแต่กลุ่มคนวัยทำงานจนถึงวัยกลางคน ขอความกรุณาเพื่อนๆให้ช่วยแนะนำชื่อแบรนด์ที่น่าจะเหมาะสมกับคุณลักษณะของผลิตภัณฑ์ให้ด้วยครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่