นาโปลี !!!! ตกลงจะเป็น รีล มาดริด สาขา 2 หรือยังไงครับเนี่ย !!!!!

รายแรก กาเยฆ่อน

รายต่อมา อาบิโอล

ล่าสุด  อิกว่าอิน !!!!!  ข่าวว่าโอเคแล้วที่ 35 ล้านยูโร

ตกลง นาโปลี  จะเป็น รีล มาดริด สาขา2 หรือยังไงครับเนี่ย...... เหอะๆๆ

รู้สึกราฟาจะเสริมทัพได้ดีมากเลย ทั้ง ดรี เมอร์เท่น , กาเยฆ่อน , อาบิโอล , อิกวาอิน  และยังจะมี เรน่า อีกๆๆๆ

ติ่งราฟาอย่างผม  ฤดูกาลหน้าขอสมัครเป็นติ่งนาโปลี แบบเต็มตัว !!!!!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่