็็Honey Toast สูตรทำเองก็ได้ แพงกว่าไปที่ร้าน

กระทู้สนทนา
ว่างเว้นจากการเรียน มาทำขนมกินกันดีกว่า เห็นขายแพงกันเหลือเกิน ทำกินเองก็ได้ฟระ แพงกว่าอีก สะใจ
ค่าใช้จ่าย = ขนมปัง+เนย+น้ำผึ้ง+ไอติม+หม้ออบลมร้อน = 1,055 บาท
ไม่รวยจริงอย่าคิดทำครับ 5555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่