อยากซื้อเครื่องซีลถุงพลาสติกสูญญากาศเลือกยี่ห้อไหน แบบไหนดี ???

กระทู้คำถาม
กำลังหาแนวทางเริ่มขายของกินง่ายๆ ต้องการเครื่องซีลถุงพลาสติก แบบสูญญากาศ แต่ไม่รู้จะเลือกยี่ห้อไหนแบบไหนดี อยากได้ที่ราคาไม่แพงมากครับ เพราะพึ่งเริ่มไม่มีทุนมาก ลองศึกษาในเนตบ้างแล้วก็มีเยอะครับ อยากได้คำแนะนำจากผู้ที่เคยใช้หรือผู้ที่มีความรู้แนะนำครับ ทุนน้อยไม่อยากพลาดครับ...
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่