รถ นิสสัน ห้ามชน .. ชนแล้ว อะไหล่ รอเกจิอาจารย์ ทำพิธี ดู ฤกษ์งามยามดี รอวันปลุกเสก

กระทู้คำถาม
ผู้ใช้รถนิสสันท่านใดประสบปันหาเฉี่ยวชน  พึงระวังนะครับ ว่า อะไหล่นิสสันท่านจะต้องตั้งใจรออน่างไร้ความหวัง  ผมใช้รถนิสสันแต่เกิดอุบุติเหตุหนักไปนิด  รออะไหล่จากทางนิสสัน มา2 เดือนแล้วคับ รถผมชนเดือน กพ  ณปัจจุบัน  สถานรออะไหล่ซ่อม ท่านคิดดุเอาเองละกานว่า ทำไมรอนานขนาดนั้น   ทางนิสสันแจ้งว่าย้ายคลังอะไหล่ งดส่งอะไหล่สองเดือน โอ้วพระเจ้าจอชมันยอดมาก   ท่านช่างคิดได้นะคับนิสสัน   ระบบการวางแผนของท่านที่ล้ำนำสมัยเสียจริง  คงย้ายศูนย์อะไหล่ไปดาวอังคารมั้งคับ นานขนาดสองเดือนนี่ท่านไม่คิดถึงลูกค้าที่มีอุบัติเหตุบ้างหรือคับ  ก้จะแจ้งแต่ว่าย้ายศูนย์อะไหล่ไปเรื่อยๆๆๆๆๆๆๆงั้นหรือ  แผนการท่านช่างแยบยล  นิสสันตั้งหน้าตั้งตาขายรภใหม่  แล้วรถเก่าอย่างพวดผมท่านจะลอยแพงั้นรึ  แต่ก้นะผมมันรถรุ่นถูก(eco car  ปัจจุบันต้องเปนยิ้มคาร์) กันละมั้ง  ท่านนิสสันคิดจะแก้ปัยานี้อย่างไรครับ  มีอะไรที่เป็นทางการบ้างไหม     ท่านจะรับรู้ถึงความรู้สึกคนที่ต้องผ่อนกุนแจมาสามเดือนบ้างไหมคับ   ท่านพัฒนาระบบรถเปนที่พอใจของลูกค้าเป็นอย่างยิ่ง   แต่บริการหลังการขายที่เอาติดลบไปเรยคับ   คัแรกและคันเดียวละคับกับนิสสัน  ระบบการจัดการของท่านนี่เได้ใจผมไปเต็มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ความผิดทั้งหมดนี้คงไม่ใช่จากนิสสันหรอกคับ มันผิดที่ผมเองที่ยิ้มอยากใช้รถยี่ห้อนี้
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่