จะไปเที่ยวเกาะพีพี ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

มีแผนจะไปเที่ยวเกาะพีพี พักผ่อนโดยเฉพาะ และสามีจะไปอาบแดดด้วย พักอยู่บนเกาะ 3 วันคะ และในช่วง 3 วันที่อยู่บนเกาะพีพี ก็อยากจะไปเที่ยวเกาะห้อง ลากูน และอ่าวมาหยาด้วย ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ ถ้าจะเหมาเรือหางยาวที่เกาะพีพี ไปสถานที่ดังกล่าว ราคาประมาณเท่าไหร่ราคาคนไทยค่ะ  และเที่ยวภายใน 1 วัน หรือมีบริษัทนำเที่ยวไหนแนะนำด้วย ขอบคุณมากค่ะ เท่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่